Turnierplan Bambini/Niedersachsenliga – Hinrunde

  • 01.10.2016 – 10:00 Uhr – Bremerhaven
    REV Bremerhaven „A“
    HSV „A“
    EN Hannover „A“
    Molot EC „A“
    EHC Wolfsburg „A“
    Crocodiles Hamburg „A“
    09.10.2016 – 07:30 Uhr – Hamburg Stellingen
    HSV „A“
    REV Bremerhaven „A“
    EN Hannover „A“
    Molot EC „A“
    EHC Wolfsburg „A“
    EHC Timmendorfer Strand „A“
    13.11.2016 – 11:00 Uhr – Hamburg Volksbankarena
    Molot EC „A“
    REV Bremerhaven „A“
    HSV „A“
    EN Hannover „A“
    EHC Wolfsburg „A“
    TuS Harsefeld
    27.11.2016 – 10:45 Uhr – Wolfsburg
    EHC Wolfsburg „A“
    REV Bremerhaven „A“
    HSV „A“
    EN Hannover „A“
    Molot EC „A“
    Adendorfer EC „A“
    03.12.2016 – 07:00 Uhr – Bremen
    Weserstars Bremen
    Crocodiles Hamburg „A“
    Molot EC „A“
    TuS Harsefeld
    REV Bremerhaven „A“
    EN Hannover „A“
    11.12.2016 – 07:00 Uhr – Hannover
    EN Hannover „A“
    Molot EC „A“
    HSV „A“
    REV Bremerhaven „A“
    EHC Wolfsburg „A“
    Wedemark Scorpions

  • 02.10.2016 – 10:15 Uhr – Timmendorf
    EHC Timmendorfer Strand „A“
    Weserstars Bremen
    Wedemark Scorpions
    TuS Harsefeld
    EN Hannover „B“
    Molot EC „B“
    29.10.2016 – 07:00 Uhr – Langenhagen
    EN Hannover „B“
    EHC Wolfsburg „B“
    HSV „B“
    Molot EC „B“
    Adendorfer EC „A“
    EC Harzer Falken
    26.11.2016 – 16:30 Uhr – Braunlage
    EC Harzer Falken
    EN Hannover „C“
    EN Hannover „B“
    SV am Salzgittersee
    Adendorfer EC „B“
    EHC Wolfsburg „B“
    04.12.2016 – 11:00 Uhr – Hamburg Volksbankarena
    Molot EC „B“
    SV am Salzgittersee
    HSV „B“
    EN Hannover „B“
    Adendorfer EC „A“
    Hamburg Muketeers
    10.12.2016 – 07:00 Uhr – Hamburg Farmsen
    Hamburg Musketeers
    Crocodiles Hamburg „B“
    EN Hannover „B“
    Molot EC „B“
    Weserstars Bremen
    TuS Harsefeld
    17.12.2016 – 08:00 Uhr – Harsefeld
    TuS Harsefeld
    Crocodiles Hamburg „A“
    Adendorfer EC „A“
    Wedemark Scorpions
    EHC Timmendorfer Strand „A“
    EN Hannover „B“

  • 24.09.2016 – 07:00 Uhr – Hannover
    EN Hannover „C“
    Adendorfer EC „B“
    HSV „B“
    EC Harzer Falken
    Crocodiles Hamburg „B“
    EHC Wolfsburg „B“
    05.11.2016 – 08:00 Uhr – Salzgitter
    SV am Salzgittersee
    EC Harzer Falken
    Adendorfer EC „B“
    EN Hannover „C“
    Crocodiles Hamburg „B“
    EHC Wolfsburg „B“
    13.11.2016 – 10:00 Uhr – Wolfsburg
    EHC Wolfsburg „B“
    Adendorfer EC „B“
    Crocodiles Hamburg „B“
    EN Hannover „C“
    EC Harzer Falken
    SV am Salzgittersee
    20.11.2016 – 07:30 Uhr – Hamburg Stellingen
    HSV „B“
    EN Hannover „C“
    Hamburg Musketeers
    Molot EC „B“
    Weserstars Bremen
    EHC Timmendorfer Strand „A“
    26.11.2016 – 16:30 Uhr – Braunlage
    EC Harzer Falken
    EN Hannover „C“
    EN Hannover „B“
    SV am Salzgittersee
    Adendorfer EC „B“
    EHC Wolfsburg „B“
    18.12.2016 – 07:00 Uhr – Adendorf
    Adendorfer EC „B“
    Crocodiles Hamburg „B“
    EN Hannover „C“
    HSV „B“
    -/-
    -/-

ăn dặm kiểu NhậtResponsive WordPress Themenhà cấp 4 nông thônthời trang trẻ emgiày cao gótshop giày nữdownload wordpress pluginsmẫu biệt thự đẹpepichouseáo sơ mi nữhouse beautiful